Tiếng Việt
Nhanh nhất có thể tiếng Anh là gì?
nhanh nhất có thể tiếng Anh là as soon as possible /æz suːn æz ˈpɒsɪbəl/. Trong thời gian ngắn nhất có thể, nhanh chóng.

Tiếng Anh · IELTS vocabulary
as soon as possible
Ví dụ câu với nhanh nhất có thể / as soon as possible
- 1
Hãy gửi báo cáo này càng sớm càng tốt.
Please send the report as soon as possible.
- 2
Chúng tôi cần phản hồi của bạn ngay lập tức.
We need your feedback as soon as possible.
Ghi chú dùng từ nhanh nhất có thể
Cụm từ này dùng để yêu cầu làm gì đó nhanh nhất có thể. Các từ liên quan: urgent (khẩn cấp), immediate (ngay lập tức), prompt (nhanh chóng).
Video minh hoạ nhanh nhất có thể
Học IELTS cùng The Real IELTS
Phương pháp LCLT rút ngắn 1/3 thời gian học, giảng viên có TESOL/TEFL, cam kết đầu ra.
Từ cùng nhóm với nhanh nhất có thể
Câu hỏi thường gặp về "nhanh nhất có thể"
Nhanh nhất có thể tiếng Anh là gì?
Nhanh nhất có thể tiếng Anh là "as soon as possible" (cụm từ), nghĩa là: Trong thời gian ngắn nhất có thể, nhanh chóng.
"as soon as possible" nghĩa là gì trong tiếng Việt?
"as soon as possible" nghĩa tiếng Việt là "nhanh nhất có thể". Cụm từ này dùng để yêu cầu làm gì đó nhanh nhất có thể.
Phát âm "as soon as possible" như thế nào?
"as soon as possible" có phiên âm IPA /æz suːn æz ˈpɒsɪbəl/. Bấm nút loa cạnh từ tiếng Anh ở đầu trang để nghe audio phát âm.
Ví dụ câu với "as soon as possible"?
Please send the report as soon as possible. — Hãy gửi báo cáo này càng sớm càng tốt.