Tiếng Việt
Trường đại học ngoại ngữ huế tiếng Anh là gì?
trường đại học ngoại ngữ huế tiếng Anh là Hue University of Foreign Languages /hju ˌjunəˈvɜrsəti ʌv ˈfɔrən ˈlæŋgwəʤəz/. Trường đại học chuyên đào tạo các ngành ngoại ngữ tại Huế, Việt Nam.

Tiếng Anh · IELTS vocabulary
Hue University of Foreign Languages
Ví dụ câu với trường đại học ngoại ngữ huế / Hue University of Foreign Languages
- 1
Tôi học tại Trường đại học ngoại ngữ Huế để nâng cao khả năng tiếng Anh.
I am studying at Hue University of Foreign Languages to improve my English skills.
- 2
Sinh viên tại trường này thường tham gia các hoạt động ngoại khóa về ngôn ngữ.
Students at this university often participate in language extracurricular activities.
Ghi chú dùng từ trường đại học ngoại ngữ huế
Trường đại học ngoại ngữ Huế là một trong các trường đại học đào tạo về ngôn ngữ tại Việt Nam. Các từ liên quan: 'đại học' (university), 'ngoại ngữ' (foreign language), 'Huế' (Huế city).
Video minh hoạ trường đại học ngoại ngữ huế
Học IELTS cùng The Real IELTS
Phương pháp LCLT rút ngắn 1/3 thời gian học, giảng viên có TESOL/TEFL, cam kết đầu ra.
Từ cùng nhóm với trường đại học ngoại ngữ huế
- đạiGreat
- họclearn
- HuếHue
- ngữphrase
- ngoạiExternal
- đại họcuniversity
- ngoại ngữforeign language
- học ngoại ngữlearn foreign language
- trường đại họcuniversity
- đại học ngoại ngữUniversity of Languages and International Studies
- trường đại học ngoại ngữUniversity of Languages and International Studies
- pha tiếngMix languages
Câu hỏi thường gặp về "trường đại học ngoại ngữ huế"
Trường đại học ngoại ngữ huế tiếng Anh là gì?
Trường đại học ngoại ngữ huế tiếng Anh là "Hue University of Foreign Languages" (danh từ), nghĩa là: Trường đại học chuyên đào tạo các ngành ngoại ngữ tại Huế, Việt Nam.
"Hue University of Foreign Languages" nghĩa là gì trong tiếng Việt?
"Hue University of Foreign Languages" nghĩa tiếng Việt là "trường đại học ngoại ngữ huế". Trường đại học ngoại ngữ Huế là một trong các trường đại học đào tạo về ngôn ngữ tại Việt Nam.
Phát âm "Hue University of Foreign Languages" như thế nào?
"Hue University of Foreign Languages" có phiên âm IPA /hju ˌjunəˈvɜrsəti ʌv ˈfɔrən ˈlæŋgwəʤəz/. Bấm nút loa cạnh từ tiếng Anh ở đầu trang để nghe audio phát âm.
Ví dụ câu với "Hue University of Foreign Languages"?
I am studying at Hue University of Foreign Languages to improve my English skills. — Tôi học tại Trường đại học ngoại ngữ Huế để nâng cao khả năng tiếng Anh.